Bima na malipo

Bima na malipo

Tumerahisisha malipo. Tumia kadi yako ya NHIF, lipa kwa fedha taslimu, au lipa kwa simu kwenye kaunta.

Kituo kilichoidhinishwa

NHIF

Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya

  • NHIF
  • Ushauri wa daktari kwa wagonjwa wa nje
  • Vipimo vya maabara na ultrasound
  • Dawa zilizoandikwa kutoka famasi yetu
  • Huduma za uzazi na RCH
  • Kulazwa na huduma za wodini
  • Upasuaji kulingana na mpango wako wa bima

Tafadhali leta kadi yako ya NHIF na kitambulisho cha taifa (NIDA) kila unapokuja. Huduma zinazolipiwa hutegemea mpango wako wa NHIF; dawati letu la NHIF litathibitisha kabla ya matibabu.

Uhamisho wa benki

Fedha taslimu

Lipa kwa keshia

  • Fedha taslimu
  • CRDB Bank
  • NMB Bank
  • Orodha ya bei iliyo wazi
  • Risiti kwa kila malipo
  • Hakuna gharama za siri
  • Uhamisho wa CRDB Bank na NMB Bank unakubaliwa
  • Leta namba ya muamala kwa keshia
  • Risiti inatolewa malipo yakithibitishwa

Omba orodha ya bei mapokezi. Unalipa kabla ya huduma na unapewa risiti kila wakati.

M-Pesa, Yas, Airtel Money

Malipo ya simu

M-Pesa, Yas, Airtel Money

  • M-Pesa
  • Yas
  • Airtel Money
  • Lipa kwenye kaunta ya keshia
  • Uthibitisho wa papo hapo
  • Risiti inatolewa ukilipa

Lipa kwenye namba inayoonyeshwa kwa keshia na hifadhi ujumbe wa uthibitisho kama risiti yako.

Ukija na NHIF: hatua utakazopitia

  1. Jisajili mapokezi ukiwa na kadi ya NHIF na kitambulisho cha taifa.
  2. Dawati letu la NHIF linahakiki uanachama wako na huduma unazostahili.
  3. Onana na daktari, fanya vipimo na chukua dawa.
  4. Saini fomu ya madai ya NHIF kabla ya kuondoka.

Bima nyingine

Kama una bima ya kampuni binafsi au ya mwajiri, tupigie kabla ya kuja na tutathibitisha kama tunaweza kuitoza bima yako moja kwa moja.

0743 887 241

Unahitaji kumwona daktari?

Fika wakati wowote, tupigie simu, au tutumie ujumbe wa WhatsApp na tutathibitisha miadi yako.

Tuandikie WhatsApp