Mawasiliano
Mawasiliano na miadi
Tupo wazi saa 24 kwa siku. Fika, piga simu, au tutumie ujumbe na tutakujibu.
Tutembelee au tupigie
Saa za kazi
Saa 24
Kila siku ya wiki, pamoja na sikukuu
Wagonjwa wa dharura wanahudumiwa mara moja. Hakuna haja ya miadi kwa dharura.
Tupate hapa
- Barua pepe
[email protected] - Anwani
S.L.P. 394, Korogwe, Mkoa wa Tanga, Tanzania
Tuma ombi la miadi
Jaza fomu na uitume kwa WhatsApp ili ujibiwe haraka, au iwasilishe na tutakupigia simu.
Asante. Tumepokea ombi lako na tutakupigia simu hivi karibuni.
Samahani, ombi halikuweza kutumwa. Tafadhali piga au tuma WhatsApp kwa 0743 887 241.
Njia za haraka za kutufikia
Wazi saa 24/7Kila siku ya wiki, pamoja na sikukuu
0743 887 241Simu na WhatsApp
WhatsAppTuandikie WhatsApp
Tumesajiliwa na NHIFMfuko wa Taifa wa Bima ya Afya